HomeХобби и стильRelated VideosMore From: Topten Tv

Dawa ya kukusaidia usifike Kileleni Mapema

5253 ratings | 1412356 views
Kama unasumbuliwa na tatizo la kuwahi kufika kileleni Mapema na mashine yako inasimama kwa ulegevu sana basi Leo umepata suluhisho la kudumu. Fuata hatua hizi chache nilizofundisha hapa, naamini utafurahia ndoa yako milele. Kama utakuwa na swali au chochote basi nipigie kwa 0676 298 270.
Html code for embedding videos on your blog
Text Comments (486)
Topten Tv (7 months ago)
Nawashangaa Sana wanalalamika na kutoa Lugha za kejeli hapa... Silazimishi mtu kuamini ninachokifundisha hapa.... Mwingine Unauliza dawa ya meno haina Madhara??? Hebu jiulize kitu unachoweka mdomoni kinaweza kuwa na Madhara? Kukosoa kile ambacho mwenzako Anasema kwa usahihi bila kutoa njia mbadala ni UJINGA uliopitiliza. Hebu tafakari mara mbili kabla ya kuweka comment yako hapo Chini. Msiwe wepesi kusema HAIWEZEKANI wakati huna "facts".
Tumain Mashauli (12 days ago)
Hamonaiz
Broo uchosema ni kweli kabisa
Atchuu Magonga (21 days ago)
je nkwer inasaidia???
Andrewer Malalikaa (30 days ago)
sitaki
Zainabu Musa (22 hours ago)
Na muwasho wa Colgate. Duh
yusuph masolwa (3 days ago)
Dawa ya meno ni kwa ajili ya kutoa uchafu kwenye meno,uko kwenye uume inafanya nini?
Jul Phil (4 days ago)
Eh bwana, iyi dawa ni yakuweka kila siku au mbele ya furaha?
Shukuru Ally (5 days ago)
Dw ya meno yoyote ya kutumia au lazima iwe colget?
NELSON KASAMBALA (6 days ago)
Show in practically
Mfukunyuzi TV (11 days ago)
Jamani mbona hamtoi ushuhuda kwa wale mliojaribu kuitumia?
Musa Johnson (12 days ago)
Daa kali
ALLY Kigomba (16 days ago)
Kweli
Joseph Wengaa (17 days ago)
Sawa baba... imeisha kaz kww2 n ss
Daniel kaloli (18 days ago)
Gd
Hila mm nataka kujuwa kitu mwalimu wetu somo lako nimelipenda sana dawa ya kutoa MBA kwenye mwili
Ndugu mm nimeelewa kabisa mbinu za mauwaji ubalikiwe
smrutiranjan biswal (21 days ago)
tooth paste oil and what other you used please tell
ISLAMIC DA'WA CENTER (22 days ago)
TAFADALI IYO NAMBA HAYFANYI 0676298270
kulwa son (23 days ago)
Bro ka una dawa za kunenepesha wafundixhe nazo.
PETER KINGTOSH (28 days ago)
Nonsense.
Benson Eliya (28 days ago)
😀😀😀
Daud Enock Kaihula (1 month ago)
kwahiyo hii dawa nitatumia muda gani ndio naacha
Yussuf Iddi (1 month ago)
kwan lazma dawa ya msuak iyo
Maiko Mlegea (1 month ago)
Kweli inafaa bhna ni speed 180 Hongera xn
moshi kitambo (1 month ago)
Zoezlinafanywa kila siku au vp
Stephen Mloka (1 month ago)
Imarisha afya yako kwa kula vyakula vya kiasili kila inapowezekana
H. material (1 month ago)
Je haina mazara yoyote Au
George Heke (1 month ago)
Inamaana ni kwamba ukitaka ku sex tu! Ndiyo unaitumia hiyo dawa na yenyewe haiponyeshi kabisa moja kwa moja??? Naomba unisaidia doctor kunijibu swali langu
Valentina Mussa (1 month ago)
sasa ukipaka ukakosa dem siatakufa huyo mtu
Amiri Mbogoro (1 month ago)
Mi nataka ya kuongeza uboo namba yangu 0787116602
I want a phone number for you as possible
omari mwandaro (1 month ago)
je ukiweka iyo dawa kabla lisaa limoja ndipo kazi yianze je kuna madhara yoyote pengine.
Robert Mwavu (1 month ago)
Nashukuru kwa funzo ,Alf umesema badala ya hayo mafuta mtu anaeza tumia glycerin
RINGOLIZM Jr (1 month ago)
Ss ukujuza watu ....kwamfano bada ya nusu SAA mishe imefer unfanya.....uume autasimam tens sio.....mmmh we njiayko y wongo na hatarishi
bee narry (1 month ago)
Hahahahaha jamaaa ako anafaida sana at
Smartboy Omiy Ramadhan (1 month ago)
hakuna jambo apooo
AJ ON TIME JV19 (2 months ago)
Je utakuwa ukifanya hvyo kwa muda gn au in ktk maisha yako yote?
des kihara (2 months ago)
The aim is to kill the nerves for a moment ....
Abdalla Ali Juma (2 months ago)
.hj
rashidy saidy (2 months ago)
Dawa ya mswaki cyo kari sana jmn kweli tunapenda kucheleewa lkn mapenzi c hisia ndgu
Prosper Mbilinyi (2 months ago)
Umesema kwamba mafuta ya nazi yanasaidia kurainia swali langu ni kwamba na hiyo dawa na meno inasaidia nini?
Hussien Ibren (2 months ago)
Quator for love mabenzi
Chrishick Sambo (2 months ago)
Mwalimu Hiyo tango ni bonge la mbolo aisee thafi thana.
Hamza Said (2 months ago)
usajiri yang mpya 20 18
Nicholaus Shesala (2 months ago)
Doctor sasa tiba hiyo itakuwa yakudumu au kwa siku iyoiyo tu
Saidi Mussa (2 months ago)
kama inasimama vizuri lakini unawahi kufika kileleni mapema ? HALAFU HIO NJIA HAINA UWIANO NA UPIGAJI WA PUNYETO?
sarah mwakalitolo (2 months ago)
Samahani kaka ukipaka iyo dawa unaacha hivyo hivyo na kuingia kwenye tendo la ndoa au unaweza kufuta na kuendelea na tendo..
Poul Josepph (2 months ago)
Mdomo na uume vtu tofaut kabisa lamba pilipili na uweke kwa uume uone kazi yake
Samwel James (2 months ago)
Dunia imevaa boksa kwa hali hii wanaume tumuombeni allah. Ndo dawa ya mashine zetu kaziumba allah mwenyewe
Muku Ahmadi (3 months ago)
uta fanya ndani yamda gani?
Yassin Deffu (3 months ago)
duh poleen Sana je rais anajua?
Ruth Gift Junior (3 months ago)
Nimependa asantii
Hassan Rashid (2 months ago)
Ruth Gift Junior ,,, Wap hyo Ruth...?
Sufian Saleh (3 months ago)
sawa
Adam Kalii (3 months ago)
Alaaaah somo zur xana Dr kesho kombora naaza nayo
Kidilu Mstaarabu (3 months ago)
Mmmh mbona nacheka mwenyw mashine ya kisagia maindi au
Blaise Nyangi (3 months ago)
Nice video beautiful video
Alipipi Salamba (3 months ago)
Lazim kutumia mafut ya nazi tu?
Laurent Furaha (3 months ago)
Nc
Omar Adan (3 months ago)
Asante kwa mambo mpya hayo
Umm Al-shuwehdy (3 months ago)
😂😂😂😂😂😂😂😂
Hussein Haruna (1 month ago)
haya bwana ukofiti
lol lol means laugh out loud
ewwww yuck the he'll is he saying don't know lol
Ismail Lal Mohammed (3 months ago)
watanzania dawa ya kukufanya uwe fiti kitandani ni asali na ginger blend it na kunywa au nyengine hii itakusaidia kwa wale wasio weza kupanda mlima wa Kilimanjaro . Tumia . Zabibu nyeusi Kavu. Asali kikombe cha kahawa . Lozi. Maziwa. Tini. Dried unapata supermarket au kokote madukani. Blend it kunywa. Au unaweza kufanya uji wa maji au maziwa. Tumia Ngano. Ufuta. Mawele. Mtama. Robo kilo kila kitu hapo juu blend it halafu Fanya uji itakusaidia. Sio mnatumia ma chemical halafu baadae jongoo hapandi mtungi.
Ad mushi News (1 month ago)
Ismail Lal Mohammed ginger ndo IP mkuu inapatikana wap
Bok zedon (3 months ago)
saf
Stephano Yusuph (3 months ago)
Kutana na Dr mtaalamu wa mitishamba..anatibu ugumba ..uzazi..nguvu za kiume.. uti sugu..pid maradh ya moyo figo kwa Dawaasili 0744903557 tanga ...pia anazo Dawa za kukuza shape hips na makalio
Official Faheed (3 months ago)
wadau hio ni colgate herbal, herbal maana yake vegetables sasa hio dawa nahisi inakuwa na mboga mboga
Abuu Haidah (3 months ago)
Kwanza nataka nitoe Shuqran kwenu kwa kutupatia mafunzo haya mazuri ambayo wengi tulikua hatuna ufahamu nayo. Pili swali langu ni, je kuna tatizo lolote linaweza tokea kama utapata dawa hiyo na usipate tendo la ndoa?
Ally Idd Kinga Kinga (3 months ago)
Chefuuu
Hamisi Omary (4 months ago)
Je inatibu Kabisa au kila ukitaka ku kufanya watengeneza nyingine na ni kwa muda gani yatibu kuisha tatizo?
Johnson Chonja (4 months ago)
mbona balaaaaa hiyo njia sio sahihi
apa ni mafuta ya nazi tu alafu mafuta mengine?
Issa Omary (4 months ago)
Sasa dct ukisugua sugua hivyo si kira kitu kinaweza kuisha hapo yani unakojoa papo hapo,?!
Kiure Mmbaga (4 months ago)
Sasa dem akitaka kunyonya itakuaje
Makame Mufadhil (4 months ago)
Aaaa ww mfanyie bibi ako
SIMAI SHARIF FOUM (4 months ago)
Doctor Naomba dawa ya asthma
Wizzy Town (4 months ago)
je nisipo tumia hiii Dawa nikafira demu kwani nitakojowa mapema😂😂😂😂😂
kulwa mapunda (4 months ago)
kwahiyo hiyo dawa ndio inamaliza tatzo au ni kwa kila tendo? 😂😂😂
Pound Mathew (4 months ago)
Nyoko
Joram Masanyiwa (4 months ago)
Duuuuh
Lydia Aruba (4 months ago)
Haiyaa mimi napita tuu
Isakwisa Amulike (1 month ago)
Wizikidi
Elly Nkwama (5 months ago)
waTanzania tuamke! dawa ya meno ukiweka kwenye jipu linaiva ndani ya masaa 12 hivi na kiini Cha jipu kinahamia sehemu nyingine ya mwili, sasa mimi nawataka tutafakari pamoja,je nguvu kubwa kiasi hicho ya dawa ya kusugulia meno inafaa kweli kuipaka kwenye uume? je vipi kuhusu usalama wa mishipa midogo ya fahamu iliopo kwenye uume itawezaje kutodhurika kwa kupakwa dawa ya meno mara kwa mara? ama kweli uchu wa kufakamia kila dawa za nguvu za kiume zinazotangazwa hauta waacha baadhi ya watu salama. (My take: ridhika na jinsi Mwenyezi MUNGU alivyokuumba.
irumva Patrick Patrick (5 months ago)
niliskia ukisema ati mtu anaeza niningine
Michael Juma (5 months ago)
Ungefanya kwa practicle tujionee live
D.K Boen (5 months ago)
Point taken
ADAM KATET (5 months ago)
Dawa mlo kwa wingi no punyeto, Supu ya kondoo kwa wingi alafu kama dawa hiyo usinge weka kwenye tango weka kwenye mboo kisha weka tomba tuone kama Blue vie
joxee sety (5 months ago)
Jitu linacoment bila kuangalia.... ila hii kbokoooo.... Yan nakesha
Renata Ruben (5 months ago)
Docta Mimi nakuamini cn nilitumia ile ya lutiai uliyofundisha ilinisaidia nilikuwa nalutiai sugu lakn nilivyotumia tu ile dawa nimepona kabisa.sasa Docta nilikuwa naomba unifundishe dawa nauvimbe kwenye kizazi he naweza kupata dawa kwako??
BRAVIUS GIDION (5 months ago)
nimeielewa hyo lakin kaka hupokei sim
Josephat Mgaya (1 month ago)
Ata ukikoswa dawa ya meno unaruhusiwa kutumia ata petrol naitwa d,,, Kama,,,, d wa rock city mwanza
Rabia carol (5 months ago)
0676298270
Patrick Tarimo (3 months ago)
naruhusiwa kukupigia
Nour Hassain (5 months ago)
Hizi dawa za meno zimepatikana,maana sehem nyingine wanasema nzuri usoni,nilivyopaka niliungua kama nimemwagiwa mafuta ya moto,mwezi mzima sijatoka hata kwa jirani,sasa huko chini kwenye nyama laini sijui itakuwa je ?mmmmh
issa mohamed (6 months ago)
nice broh
alshisha hundsome (6 months ago)
its true....ila wanawake wengi hupenda mwana mume kuto mwaga harak .....
joe wasimony (6 months ago)
😀 😀 😀 mpaka tunatafuta dawa yakupunguza nguvu zakiume
Aneth Nico (6 months ago)
safi
BARAKA TV original 2 (6 months ago)
Wajinga ndio walowao sio mim
joxee sety (5 months ago)
Kwan amekuomba ulipie
Peter shigemelo (6 months ago)
Inaponya milele au n mda wa tendo tu
Hussein Fundi (6 months ago)
Nyeto hio nyeto ya dawamswaki hahabaha
Blaise Nyangi (6 months ago)
Mambo
Alex Mayunga (6 months ago)
Jee,, ukifanya hivyo hauwezi ukapitiliza utamu na kujikuta unafanya masterboration"??!!
Alex Mayunga (6 months ago)
ukifanya hivyo yani inasaidia mda huo huo au hata siku za mbeleni na je, ni lazima ufanye hivyo ukiwa unakalibia kufanya tendo la ndoa'?
Alex Mayunga (6 months ago)
ukifanya hivyo yani inasaidia mda huo huo au hata siku za mbeleni na je, ni lazima ufanye hivyo ukiwa unakalibia kufanya tendo la ndoa'?
malaki moses (6 months ago)
Ninaswali km umepaka dawa alafu wakati wa tendo umevaa je bado itakuwa inazuia kufika kileleni mapema
lugaila mabula (6 months ago)
cheatin
King Khan (6 months ago)
unaweza ukatumia dawa ya mswaki yoyote atakama ni himalaya sparkling
mohammed makamba (2 months ago)
King Khan duuh koo baada yakufanya hayo huoshi maana itakua Si kelo kwa mwenza wako

Would you like to comment?

Join YouTube for a free account, or sign in if you are already a member.